ทำไมผู้ชายกำยำร่างใหญ่ๆสู้ไมเคิล​ ไมเยอร์ไม่ได้​ แต่ผู้หญิงวัยชราอย่างลอรี่สามารถสู้กับไมเคิลได้ครับ

ช่วงนี้ตั้งกระทู้เรื่องนี้ถี่หน่อย​555​ คือผมดูฮาโลวีน2018แล้วสงสัย5555​ มันจะมีหลายฉากเลยเช่น ฉากนักข่าววัยหนุ่มต่อสู้กับไมเคิลในห้องน้ำ​ แต่สู้ไม่ได้ถูกไมเคิลฆ่าตาย​
ฉากที่แฟนหนุ่มเพื่อนนางเองจะไปช่วยเพื่อนนางเองก็ถูกไมเคิลฆ่าตาย​ แต่ลอรี่หญิงวัยชรากลับสามารถต่อสู้กับไมเคิลและจัดการไมเคิลได้อย่างอยู่หมัด​ ผมเลยเกิดข้อสงสัยว่ามันเป็นไปได้ยังไง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่