ช่วยแนะนำยาปลูกผมหน่อยได้ไหม ตอนนี้แย่มากคะ

พอถ้าดูจากรูปก้อจะเห็นว่า สำหรับผู้หญิงตอนนี้มันร้ายแรงมากๆ
ตอนแรกไว้ผมยาว แต่รู้สึกว่าผมตัวเองล่วงเยอะมาก
เวลาสระผมก้อล่วงติดมาเป็นกระจุก เมื่อเดือนธค.ปีที่แล้ว
เห็นอะไรบนศรีษะตัวเองแล้วตกใจมาก
รบกวนช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะ ตอนนี้เคลียดมาก ๆ เลยคะ ไม่นู้จะใช้ยาปลูกผมตัวไหนที่ได้ผมเร็ว ๆ
ถ้าเป็นยาปลูกผมแบบสมุนไพรก้อจะดีมากเลยคะ หรือถ้าไม่มีจิง ๆ ก้อตัวไหนก้อได้ ช่วยทีนะคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 14
เราเคยเป็นเหมือนกันตอนนั้นรักษากับหมออร หมอเค้าบอกว่าเราเป็นโรคผมร่วงเป็นหย่อม เค้าก็ฉีดยาหรือวิตามินนี่แหระตรงที่ผมร่วงเป็นหย่อม แล้วก็ให้เซรั่มกับวิตามินมาใช้บำรุงต่อที่บ้านทุกเช้าเย็นเห็นหมออรบอกว่าเป็นเซรั่มที่ทำขึ้นมารักษาผมร่วงโดยตรงส่วนผมที่ร่วงไปแล้วก็จะกลับมาขึ้นใหม่ได้ เราใช้เวลารักษาประมานสัก 3เดือนได้มั้งนะ ผมก็กลับมาขึ้นเหมือนเดิม ส่วนพวกเซรั่มเราก็ใช้ต่อนะลดผมร่วงได้ดีเลยสระผมแทบไม่มีร่วงแล้วนะตอนนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่