รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ เครื่องตรวจวัด pm2.5 xiaomi smartmi

เห็นราคา ไม่แพง และ แบรนด์น่าเชื่อถือ  จึงลองสั่งมาใช้ครับ

อยากรบกวนถามว่า....

1. ค่าที่เครื่องอ่านได้นั้น     ทางทฤษฎีหมายความว่า  เป็นค่าของฝุ่น pm2.5 ทั้งหมด    หรือว่า รวม pm10+pm2.5 อยู่ในค่านั้นแล้วครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview