ทำตามาได้ 3 เดือนแล้ว แต่รู้สึกสวยบ้างไม่สวยบ้าง

สวัสดีค่ะ ทำตามาได้ 3 เดือนกว่าๆ แล้ว มีบางมุมรู้สึกว่าตาสวย
แต่บางที ก็รู้สึกว่าเป็นหอยแครงค่ะ จิตตกมาก
คือมันเป็นรอยคล้ำๆ ไม่เหมือนแบบที่คนอื่นทำมาเลยค่ะ
เราควรแก้มั้ยคะ อมยิ้ม08

รูปก่อนทำค่ะ
บางครั้ง ก็จะมีชั้นค่ะ เพราะชั้นตาหลบใน

อันนี้หลังทำค่ะ

เราว่าตามันค่อนข้างโหล บางคนบอกว่าสวยแล้ว บางคนก็บอกว่ามันเป็นหอยแครง
แต่ถ้าดูดีๆ เรารู้สึกว่ามันไม่เท่ากัน

ตอนไปตัดไหม เรากลับมาบ้าน เจอว่าไหมบางอัน
ยังตัดไม่หมด แต่ปรึกษาที่คลินิกแล้วก็ตอบกลับมาว่าไม่เป็นไร คือตอนนี้มีบางครั้ง
ถ้ามือไปโดนจะรู้สึกเหมือนมีอะไรทิ่มค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่