ไทยพาณิชย์หักเงินอัตโนมัติแบบไม่บอกรายละเอียดแบบนี้คืออะไรอะครับ

จู่ๆก็โดนหักเงินในบัญชี 2400 บาทครับ ใครเคยโดนแบบนี้บ้างครับ อยากรู้ว่าเพราะอะไร ปกติสมัคร scb easy , พร้อมเพย์ , บริการส่งข้อความของไทยพาณิชย์ที่เงินเข้าออกบัญชี แค่นี้อะครับ

ลงรูปไม่ได้อะ เดี๋ยวถ้าลงได้จะอีดิทครับ
โทรหาเบอร์ 02-777-7777 ทั้งหมด 31 นาทีแล้วครับ ยังไม่รับสายเลย

เพิ่มเติม มันคือเงิน ATS ครับ เห็นคนอื่นหัก 200 ทำไมผมโดน 2400 ล่ะ บัญชีนี้ผมเปิดปีที่5 ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่