ขึ้นเครื่องบิน หน้ากากกันฝุ่นต้องสแกนไหมครับ

หน้ากากกันฝุ่นเสี่ยวมี้รุ่น Purely Anti Pollution Mask ต้องสแกนไหมครับ อีก2วันผมกลับไทยมีเป้ใบเดียวไม่โหลดครับ อยากซื้อหน้ากากไปให้พ่อแม่ญาติๆ 5-10ชิ้น ห่วงว่าถือขึ้นเครื่องไม่ได้ สแกนเช็คเป้ไม่ผ่าน  ถ้าต้องโหลดไม่อยากเอาไปครับ และเมื่อถึงตม.ของไทยตรวจไหมครับ
เดือนที่แล้วผมกับเพื่อนซื้อเลโก้กลับไปใส่เป้ ไม่โหลด ไม่โดนตรวจ เพื่อนโดนตรวจ ครั้งนี้มาเดียวครับ
ปล.ไม่รับหิ้วนะครับ
แสดงความคิดเห็น