สอบถามเกียวกับ Brussels airlines หน่อยครับ

จะเดินทางจาก brussels ไป barcelona ด้วยbrussels airlines ครับ ขอถามเป็นข้อๆนะครับ
1 ต้องเช็คอินกับโหลดกระเป๋าด้วยตัวเองใช่มั้ยครับ ไม่มีเคาร์เตอร์พนักงานใช่มั้ยครับ
2 ต้องเช็คอินทางอินเตอร์เน็ตและปริ๊นตั๋วไปแบบRyan Air หรือปล่าวครับ เคยได้ยินว่าRyan Airถ้าไม่เช็คอินและปริ๊นตั๋วไปจากบ้าน จะต้องเสียเงินหลายยูโร  ไม่รู้ว่าbrussels airlines เป็นแบบนั้นมั้ยครับ
3 จากสถานีMIDI ไป Brussels BRU Airport   ไปด้วยรถไฟสะดวกสุดแล้วใช่มั้ยครับ   พอจะประมาณค่าแท็กซี่ได้มั้ยครับว่าประมาณเท่าไหร่ พอดีไป3คน ถ้าแท็กซี่ไม่แพงมาก ก็จะเลือกไปกับแท็กซี่

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ พอดีหาข้อมูลจากอากู๋แล้ว ข้อมูลน้อยมาก เลยต้องมาตั้งคำถามรบกวน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่