ลูกชายสอบสัมภาษณ์เข้าป.1

ขอรบกวนสอบถาม ผู้ปกครองท่านใด มีประสบการณ์ลูกสอบที่สาธิตรามคำแหงบ้าง เพราะวันที่4/02/2562 นี้จะพาน้องไปสัมภาษณ์ เข้า ป.1 จรึงอยากสอบถาม ว่าแนวทาง สอบเป็นอย่างไร เตรียมความพร้อมอย่างไรบ้าง ขอบคุณสำหรับคำแนะนำไว้นะที่นี้ด้วยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
คุณแม่ไม่ต้องเครียดนะคะ

เราว่าคงจะไม่ยากมากแบบให้ถอดรูดหรือคิดเลขเป็นเปอร์เซ็นหลอกค่ะ

น่าจะเป็นพื้นฐานพวกนี้มากกว่า
หลานเราเรียนโรงเรียนประจำจังหวัดค่ะ
ไม่รู้เหมือนกันทุกโรงเรียนรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่