แนะนำTabletราคาไม่เกิน2000บาทต้องการซื้อจำนวนมาก

ตามหัวข้อเลยพอดีจะเอาไปบริจาคครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
500,000 บาท 100 เครื่อง = 5,000 บาทต่อเครื่อง (จากการที่เจ้าของกระทู้ตอบกลับคห.อื่นๆ)
ไหงส่วนต่าง หายไป 3,000 บาทต่อเครื่องจากการที่ระบุในเนื้อหากระทู้ละครับ งง ?

สถานเลี้ยงเด็กวัยไหนล่ะครับ
ถ้าเด็กเล็กก็อาจจะเป็นพวกสื่อการเรียน สมุด ดินสอ ดินสอสี ชุดเครื่องเขียน หนังสืออ่านเสริมพัฒนาการ ฯลฯ
หรือ ถ้าให้ผู้ดูแลไว้ใช้ในสถานที่นั้นๆ ก็พวกอุปกรณ์ทำความสะอาดอาคาร , อุปกรณ์ทำความสะอาดร่างกายเด็กก็ได้(สบู่,แปรงสีฟัน,ยาสีฟันสำหรับเด็ก,ขันน้ำ,ยาสระผม,กรรไกรตัดเล็บ,ปัตตาเลี่ยนตัดผม,กรรไกรตัดผม,หวี,ไม้กวาด,ที่ตักขยะ,ถังขยะ,ถุงขยะ,ถุงมือยาง,สำสี,ยาสามัญประจำบ้าน,เซ็ตปฐมพยาบาล,แก้วน้ำแบบพลาสติก, ชุดถาดอาหาร, หม้อใบใหญ่, น้ำยาถูพื้น, น้ำยาล้างจาน , น้ำยาล้างห้องน้ำ , แปรงขัดส้วม , ของเล่นเด็กที่ไม่อันตรายและเสริมพัฒนาการตามช่วงวัย, ผ้าห่ม , ที่นอนเด็ก , หมอนเด็ก , รองเท้าเด็ก(โดยสอบถามพนง.ของสถานที่นั้นให้รวบรวมข้อมูลไซส์รองเท้าของเด็กทุกคนในที่นั้นๆ) , กระดาษซับ , นมแพะ , อุปกรณ์ออกกำลังกายสำหรับเด็ก , โอวัลติน หรือ ไมโล แบบลัง  
คอมพิวเตอร์Notebook 1 เครื่อง , Printer AIO 1 เครื่อง , UPS 1 เครื่อง , Routerที่ใส่ซิมได้ 1 เครื่อง , ซิมอินเทอร์เน็ตรายปี 1 ซิม , ผักสดที่เก็บได้นานเกิน 1 สัปดาห์ , เนื้อสัตว์แบบพอประมาณ , น้ำมันคาโนล่า , ไข่สดยกแผง , เมล็ดพันธุ์ของพืชผักผลไม้ , น้ำดื่ม , ตู้เย็น , ตู้แช่วัตถุดิบอาหารที่สด , ต้นไม้ดอกไม้ , ต้นผลไม้ , โทรทัศน์ 40 นิ้วแบบ Smart TV 1 ชุดต่อ 1 สถานที่ , จาน, ชาม , ช้อน , หม้อหุงข้าวใบใหญ่ , พัดลม , ร่ม , โต๊ะ , เก้าอี้ และอีกหลายๆอย่างๆ ที่มีประโยชน์มากกว่า Tablet ที่ราคา 2,000 บาทนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่