ผมมีคำถามครับ (18+)

คือถ้าใครรู้จักผมจากโพสที่แล้วก็จะเข้าใจนะครับว่า ผมต้องโดนน้องสาวตัวเองข่มขู่

แต่ถ้าผมโดนปล่อยข่าวๆไปจริงๆ จะเป็นยังไงครับ

ไม่มีแบบ น้องสาวข่มขืนพี่ชาย บ้างหรอครับ ทำไมต้องมีแต่แบบ พี่ชายข่มขืนน้องสาว

มีหลายๆคนข้อความส่วนตัวมาหาผมว่า เคยมีประสบการณ์แบบผม แต่กว่าจะเลิกกันไปคือต่างคนต่างมีครอบครัว
แต่อันนั้นคือเห็นว่า ตกลงกันทั้งสองฝ่ายว่าจะไม่บอกพ่อแม่ ไม่มีการขู่กัน หรือบางคนก็เล่นกันมาตั้งแต่เด็กๆ จนโต เป็นเรื่องน่าอายแต่ก็ชอบ sex เพราะไม่มีใครให้เอา อะไรทำนองนั้น แต่ที่ผมเจอคือ ถ้าผมไม่ยอมมีไรกับน้องก็จะโดนงอลใส่ ไม่คุย ไม่มองหน้าเลย

เลยอยากทราบว่าปัญหาแบบนี้มีใครมีแบบผมบ้างไหมครับ
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่