รบกวนดูดวงการงานให้ทีค่ะ มืดแปดด้านเหลือเกิน

เกิดที่กรุงเทพ อาทิตย์ 30 ตุลาคม 2531 เวลา 04.35 ค่ะ
อยากทราบแนวโน้มชีวิตการงานปีนี้ค่ะ การงานร่อแร่มาตลอดยังไม่มั่นคงซักที ช่วงนี้ยิ่งชัดมาก ว่าที่บริษัทจะมีการเลย์ออฟคนออกอีก อยากทราบว่าถ้าตกงานแล้วจะใช้เวลาหางานใหม่นานมั้ยคะ เพราะอายุตอนนี้เริ่มรู้สึกว่าหางานยากแล้วด้วย วันนี้ก็โดนประชุมยิ่งเครียดหนักไปอีกค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่