ใช้ MACBOOK PRO มีปัญหากับ Logitech Mx Master 2s มีท่านใดเป็นบ้างครับ

กระทู้คำถาม
ใช้ MACBOOK PRO มีปัญหากับ Logitech Mx Master 2s ตอนแรกเอามาต่อ บลูทูชใช้ได้ปรกติ แต่พอจะลง Logitech Option เพื่อตั้งค่าต่างๆ ของเมาส์ ปรากฏว่า Scoll Wheel ใช้ไม่ได้ ซะงั้น แต่พอลบแล้วก็กลับมาใช้ได้ปรกติครับ สรุปคือแก้ไขฟังชั่นปุ่มของเมาส์ไม่ได้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เข้าไปติ๊กตรงนี้ยังครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่