ขอวิธีเดินไป i'm park เดินจากป้ายรถเมล์สนามกีฬาแห่งชาติหน่อยค่ะ

อยู่ฝั่งธนค่ะ  ตั้งใจว่าจะเอารถไปจอดรถท่าดินแดง แล้วข้ามเรือตรงท่าน้ำราชวงศ์ แล้วต่อรถเมล์ 204  นั่งมาลงป้ายฝั่งตรงข้ามสนามกีฬาแห่งชาติ  (หรือลงป้ายอื่นได้คะดูจากรูปเส้นทางเดินรถเมล์ เส้นสีน้ำเงิน)  ใครพอจะทราบว่าหลังจากลงรถเมล์แล้วถ้าจะเดินไป i'm park   ไปทางไหนได้บ้างคะรบกวนอธิบายเส้นทางดินเท้าให้หน่อยค่ะ   ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่