เอกภาษาอังกฤษ-อังกฤษ(IEM) โรงเรียนสาธิต มศว ประสานมิตร ?

สวัสดีค่ะ☺️ ตอนนี้อยู่ม.2นะคะ อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับ เอกภาษาอังกฤษ(IEM) ของสาธิต ประสานมิตรค่ะว่าเรียนต่างจากเอกภาษาอังกฤษยังไงบ้างคะ? รับเด็กเข้าใหม่เพิ่มกี่คน? ค่าเทอมเท่าไหร่? สอบเข้ายากมั้ย?  อยากได้แนวข้อสอบ ภาคปฏิบัติแล้วก็สัมภาษณ์ด้วยค่ะ พี่ๆคนไหนมีหนังสือติวสอบเข้าแนะนำบ้างมั้ยคะ ใครมีเอามาปล่อยหนูได้นะะะ😂 ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ขอโทษที่ถามเยอะด้วยค่า🥺🙏🏻

: ตอบไม่หมดไม่เป็นไรนะคะ เอาเท่าที่พอทราบก็ได้จ้า 😅
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่