รบกวนขอสอบถามวิธีซื้อตั๋วและค่าเข้าสวนสนุก FujiQ หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมมีโปรแกรมจะไปสวนสนุก Fuji-Q ช่วงปลายเดือนมีนาคมครับ ผมก็พยายามหาข้อมูลการเข้าสวนสนุกแล้ว แต่ว่าส่วนใหญ่จะเป็นข้อมูลเก่าครับ ไม่ค่อยเป็นปัจจุบันเท่าไหร่ครับ ก็เลยอยากทราบเรื่องรายละเอียดการเข้าดังนี้ครับ
1. ตอนนี้ค่าตั๋วแบบบัตรรวมเครื่องเล่น (Free Pass) ราคาเท่าไหร่ครับ
2. ตอนนี้ยังมีบัตร Fast Pass (สำหรับต่อคิวได้เร็วขึ้น) จำหน่ายอยู่หรือไม่ครับ หากมีจำหน่ายอยู่ ราคาใบละเท่าไหร่ครับ
3. เคยอ่านบางบทความบอกว่า ถ้านอนโรงแรมในเครือของสวนสนุก จะได้เข้าในสวนสนุกก่อนเวลาเปิด ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีแบบนี้อยู่หรือไม่ครับ
4. จากข้อ 2 ผมจองโรงแรม Fujisan Station Hotel เอาไว้ เพราะเห็นว่าเป็นเครือเดียวกับสวนสนุกครับ แต่ในเว็บไซต์ของโรงแรมไม่มีรายละเอียดเกี่ยวกับการเข้าสวนสนุกเลยครับ ไม่ทราบว่าใครเคยนอนโรงแรมนี้เพื่อได้สิทธิ์เข้าสวนสนุกก่อนรึป่าวครับ

ขอสอบถามแค่นี้ก่อนครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่