ต้องการที่จะบันทึกลงเวลาทำงานด้วย รหัสพนักงาน แต่ไม่อยากให้รหัสพนักงานสามารถบันทึกซ้ำได้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ตอนนี้ติดปัญหาเรื่องการบันทึกเวลาทำงานของพนักงานครับ  ในส่วนคือผมต้องที่จะให้ พนักงานลงเวลาด้วยรหัสพนักงาน
เช่น รหัส T1234 ลงเวลาแล้ว สมมุติพนักงานลืมลงเวลาแล้วไปลงอีกรอบ จึงทำให้เกิดการบันทึกข้อมูลซ้ำครับ

ตอนนี้ผมใช้ adobe dreamweaver cs6  อยู่รบกวนผู้แนะนำที่ครับว่าต้องทำยังไงต่อบ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่