น้ำตบฮาดะลาโบะขวดสีขาว ใช้ดีไหมคะ?

วันนี้ซื้อมาใช้ โดยยังไม่ได้อ่านรีวิวว่าดีมั้ย เปิดขวดมากลิ่นค่อนข้างแรง อยากจะถามคนที่เคยใช้ว่าใช้แล้วเป็นไงบ้างคะ ผิวหน้าเราเป็นผิวผสมค่ะ หน้าแห้งแต่จมูกมัน ไม่แน่ใจว่าใช่แล้วผิวจะแพ้มั้ย
ปล. ซื้อมาก่อนที่จะอ่านรีวิว ;-;
ปล.2 เห็นหลายคนบอกว่าใช้แล้วสิวขึ้นค่ะ
ช่วยแนะนำทีค้าบบบ ขอบคุณล่วงหน้างับ

แสดงความคิดเห็น
Preview