มีรถจาก อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย ไปสนามบินอุดรไหมครับ

ผมอยู่โพนพิสัย ต้องไปขึ้นเครื่องที่สนามบินอุดรครับ เดินทางไป กทม 10 วัน
1.พอมีรถจากโพนพิสัยไปสนามบินอุดรสายตรงไหม (ต้องขึ้นตรงไหนครับ แล้วขากลับจากสนามบินอุดรมาโพนพิสัยมีรถไหม และขึ้นตรงไหนครับ)
2.ถ้าเอารถยนต์ส่วนตัวไปเอง ที่สนามบินมีที่จอดแบบฟรีให้ไหมครับ เพราะไปนาน 10 วันเลย (ถ้ามีที่จอดฟรี พอจะบอกเส้นทางให้หน่อยได้ไหมว่าต้องไปยังไง)....**ไม่รู้เส้นทางครับ ปกติขับตาม gps
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่