ขอข้อมูลและประสบการณ์ของท่านที่เคยใส่เหล็กดามขาแล้วหกล้มค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเกิดอุบัติเหตุเมื้อวันที่28/12/61 รถลงข้างทางผ่าตัดใส่เหล็กที่ขาแล้วนอนโรงพยาบาล6วันกลับมาพักฟื้นต่อที่บ้านด้วยความที่เราเดินไม้เท้าไม่ถนัดเลยเป็นเหตุให้เราต้องล้มบ่อยๆเมื่อวันจันทร์ที่7มีนา62ไปตามที่หมอนัดหมอบอกเหล็กตรงดีที่หน้าแข้งที่เราดามเหล็กแต่พอไปวันที่14มีนา62 หมอบอกเหล็กงอให้เราระวังพอกลับมาบ้านเวลาเราจะเดินเข้าห้องน้ำเดินไปไหนจะระวังตลอดมีอยู่วันนึงล้มแรงมากกลัวเหล็กหักหรืองอถ้าหากเหล็กหักหรืองอจะอาการเป็นยังไงบ้างคะเราอยากรู้อาการว่าเราจะทราบได้ไงว่าเหล็กหักหรืองอถามผู้รุ้ค่ะขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่