เรื่องตลกของวันนี้!!! ร้าน Grace Greeting ทำไมทำร้ายจิตใจอิชั้นแบบนี้คะ

เรื่องมีอยู่ว่าจู่ ๆ ก็มีคนแอดไลน์มา อิชั้นก็มิได้สนใจใด ๆ นึกว่าเป็นเพื่อนแอดมา
สักพักก็มีข้อความมาว่า

GG: สวัสดีค่ะ ที่โทรเข้ามาสอบถามเรื่องการ์ดเมื่อซักครู่หรือเปล่าคะ

อิชั้น: ไม่ใช่คร่า^^
GG: ..... เงียบหายไปสัก 2 นาทีได้ พร้อมกลับมากับรูปการ์ดรัว ๆ

.
.
.
.
.
.

พี่เค้าคงเพิ่งเห็นข้อความ

GG: ขอโทษทีคร่า

อิชั้น: ^^ ยังไม่ได้จะแต่งงานคร่า  หาเจ้าบ่าวก๊อนนนน (ถ้าเป็นแบบเพื่อนกันคงพูดว่าหาผัวก๊อนนนนนน) 5555

GG: คร่า

ปล. การ์ดที่พี่เค้าส่งมาสวย ๆ ทั้งนั้นเลย ตามไปอุดหนุนได้นะคะ ถ้าใครจะแต่งงานแต่พี่ทำร้ายจิตใจคนโสดแบบหนูมากเลยค่ะ 🤣🤣🤣

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่