ใครเรียนหรือกำลังจะสอบเข้ามาแตร์ ม.4 2562 รบกวนเข้ามาตอบหน่อยค่ะ

พอดีกำลังสงสัยในกำหนดรับสมัคร จะมีบอกว่าให้นักเรียน download แบบฟอร์มแล้วกรอกข้อมูลให้ครบ ซึ่งใบสมัครจะมี2หน้า และ คำถามที่ขอให้นักเรียนตอบ 1 หน้า
คือตอนนี้มันมีให้ download แบบฟอร์มแค่ใบสมัครค่ะ แต่ยังไม่มีคำถามที่ให้ตอบ 1 หน้า อันนี้คือสงสัยว่าทางจะลง แบบฟอร์มให้ download ทีหลังใช่มั้ยคะคือที่เข้าไปดูมีแค่ใบสมัครอ่ะคะ แล้วอยากทราบถามเพิ่มเติมว่าสัมภาษณ์ อันนี้สัมภาษณ์ทั้งผู้ปกครองกับนักเรียนรึป่าวคะ หรือ สัมภาษณ์ตัวนักเรียนอย่างเดียว
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่