อยากถ่ายภาพกับ Black Pink แบบแต้วมิวต้องซื้อบัตรอะไรครับ

เพิ่งมีโอกาสตามแฟนไปดูคอนเสิรตแบลกพิ้งค์ที่เพิ่งผ่านมาหนึ่งรอบครับ กลับมาก็คลั่งน้องๆเป็นอาทิตย์เลยครับ สาวๆน่ารักมาก โดยเฉพาะลิซ่า เซอรไพรสมากที่รู้ว่าเป็นคนไทย ต้องบอกเลยว่าก่อนหน้านี้ผมไม้ได้ติดตามวงเกาหลีหรือสิ่งบันเทิงเกาหลีเลย จึงทำให้เป็นกบในกะลาอยู่นานเพิ่งทราบว่ามีน้องๆคนไทยหลายท่านได้มีโอกาสไปร่วมออกเทปกับทางเกาหลีใต้เค้าด้วย ยิ่งรู้ยิ่งทำให้ชอบเข้าไปใหญ่ ก็กลับมานั่งตามฟังเพลง เสพข่าวย้อนหลัง จนได้เห็นภาพวันคอนเสิรตที่น้องลิซ่าถ่ายรูปคู่กับแต้วแล้วก็น้องมิว ผมยิ่งปลื้มเข้าไปอีกว่าน้องเขาน่ารักมาก เข้าถึงง่ายมาก เป็นกันเอง ผมอยากทราบว่าถ้าต้องการเข้าไปพบเพื่อถ่ายรูปคู่แบบนี้ต้องมีขั้นตอนยังไงบ้างครับ ต้องซื้อบัตรเวอร์ชั่นไหน หรือติดต่อผ่านช่องทางไหนหรอครับ ถ้ามีบัตรแบบพิเศษสัก 3-4 หมื่น จะลองกัดฟันดูสักครั้งในชีวิต อยากทราบมากๆเลยครับว่าถ้าอยากถ่ายภาพแบบแต้วมิวนี่ต้องซื้อบัตรแบบไหนครับ รบกวนแฟนๆช่วยชีแนะทีครับ ผมแฟนหน้าใหม่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่