วิ่งงานตู้คอนเทนเนอร์แหลมฉบัง ใช้รถ HINO หรือ ISUZU ดี

สวัสดีครับ ผมทำเกี่ยวกับวิ่งตู้คอนเทนเนอร์ ท่าเรือแหลมฉบัง ชลบุรี วิ่งตู้นำเข้า ส่งออก
ตอนนี้สองจิตสองใจว่าจะใช้รถหัวลากตัวไหนดที่ผมเล็งไว้ก็จะมี2รุ่น มือสองง

HINO Victor 344
ISUZU 360

ส่วนใหญ่ผมจะวิ่งโซนชลบุรี ระยอง ปราจีนบุรี สมุทรปราการ นครปฐม อยุธยา สิงห์บุรี

อยากรบกวนขอคำแนะนำให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
isuzu360 9800CC, Hino344 8800CC แรงเพียงพอทั้งคู่แต่isuzuประหยัดน้ำมันกว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่