กำลังจะไปสอบเข้าทำงานเทศบาล ขอความรู้จากผู้รู้หน่อยค่ะ

กำลังจะลองสอบเข้าทำงานเทศบาลใกล้บ้านค่ะ ตำแหน่งคนงานทั่วไป (กองช่าง) อยากสอบถามผู้รู้หรือผู้ที่เคยสอบค่ะ ว่าข้อสอบประมาณไหน เนื้อหาในการสอบทางเทศบาลแจ้งว่า มี ความรู้ทั่วไป ความรู้ด้านคอมพิวเตอร์และความรู้ด้านงานธุรการค่ะ เลยไม่แน่ใจว่าข้อสอบมันจะเป็นประมาณไหน พึ่งจะลองสอบครั้งแรกค่ะ ข้อสอบจะเป็นแนวกพ.รึเปล่าคะ พยายามหาใน google แล้ว แต่มันยังไม่ได้คำตอบเลยค่ะ5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่