น้ำดื่มในตรัง มีรับจ้างผลิตแบรนด์น้ำดื่มบ้างใหม่ครับ

น้ำดื่มในตรัง  มีรับจ้างผลิตแบรนด์น้ำดื่มบ้างใหม่ครับ
เนื่องจากที่บ้านประมูลร้านค้า เครื่องดื่ม พวกน้ำขวดได้  เป็นตลาดเชิงท่องเที่ยว ใกล้แหล่งธรรมชาติ ของอบต.แห่งหนึ่ง ที่กำลังจะเปิดใหม่
โดยทาง อบต. ได้สั่งให้ ขายแบรนด์ ของตลาดของเค้า  เพื่อเป็นการส่งเสริมการโฆษณา ประชาสัมพันธ์ของตลาดไปด้วย

ผมอยู่จังหวัดตรังและเริ่มจะมาทำธุรกิจนี้ ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมาก  ถ้าจ้างผลิตน้ำดื่มต้องทำไงบ้าง   ลงทุนเท่าไร  
ปกติที่บ้านจะขายแต่ ของน้ำดื่ม พวก น้ำดื่มสิงห์ น้ำดื่มคริสตัล เนสท์เล่ ประมาณนี้  ไม่ทราบว่าพวกนี้ จะรับผลิตแบรนด์ของเราเองหรือป่าว
แล้วเรื่องขนส่ง ถ้าไกลเกิน จะสะดวกในการขนส่งไหม
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
โรงน้ำดื่มซันชายน์  จ.ตรัง  รับทำแบรนด์น้ำดื่มกันเอง ราคาไม่แพง  จ่ายค่าแบบ และ ค่า ขอเลข อ.ย. เพียงครั้งแรก ครั้งเดียว

ที่เหลือ สั่งน้ำดื่มขวดไปขาย ได้เลย ราคาขายสั่งมากๆ มีโปรโมชั่นลดราคาให้

ตลาด อบต. ควรจะตั้งอยู่ใกล้ๆ เผื่อเวลาของหมด จะได้ส่งของให้ทัน  ส่งภายในจังหวัด ส่งเร็วภายใน 1 วัน  มีบริการส่งให้ ตลอด

เรารับจ้างผลิตน้ำดื่มให้ลูกค้าหลายราย ธุรกิจร้านอาหาร โรงแรม และเป็นน้ำดื่ม ROคุณภาพที่ผ่านการฆ่าเชื้อด้วย UVและ โอโซน

ลองกดเข้าไปดูลรายละเอียดได้เลยจ้า https://nantanit2014.wixsite.com/sunshine
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่