สอบถามแพลนเที่ยวญี่ปุ่นคะ

วันที่ 19-20 ถึงโอซาก้าแล้วซื้อ Haruka+icaca ไปนั่งรถไฟไปเกียวโต โดยที่เกียวโตจะใช้ kyoto sightseeing Bus
วันที่ 21 อยู่เกียวโต
วันที่ 22 ไป USJ ซื้อตั๋วไปกลับแยก ไม่ใช้ pass
วันที่ 23 เที่ยว โอซาก้า โดยใช้ Osaka amazing pass แบบ 1 วัน
วันที่ 24 ไป นารา
วันที่ 25 ไปโกเบ  
**โดยหลังจากกลับมาจาก นารา หรือ โกเบ ในแตะละวันอาจมีหาของกินในโอซาก้าช่วงเย็นๆค่ำๆ
วันที่ 26 บินกลับ

อยากทราบว่า ถ้าตามแพลนนี้เราสามารถนอนเกียวโตทั้ง 7 คืนแล้วได้ไหมค่ะ
และรบกวนแนะ pass ที่เหมาะสมให้หน่อยค่ะ
ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่