งาน Seoul Music Awards นี่ GOT7 ได้รางวัลบนซังใช่มั้ยคะ

คือเรางงนิดหน่อยค่ะ นี้คือรายชื่อทั้ง12วงที่ได้รางวัล บนซังใช่มั้ยคะ คือเรางงว่าทำไมกัซไม่ได้ หรือเราเข้าใจอะไรผิด แต่ถ้ากัซได้บนซังจริงๆ แต่กไม่ได้ไปงานก็ตาม แต่เราว่าก็น่าจะประกาศให้แฟนคลับดีใจนิดนึง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น