ปัญหาการปล่อยสะญญาณ Hospot (oppo dtac)

กระทู้คำถาม
ผมเจอปัญหาการปล่อยเน็ตครับ คือ
เน็ตมันโอเครครับซื้อมา 1 mbps ทดลองดูก็ได้1 mbps จริงๆเเต่ปัญหามันอยู่ครงตอนปล่อย เน็ตครับ ผมวัดความเร็วเน็ตที่ปล่อยมาได้เเค่ 0.01-0.02 Mbps เท่านั้นเอง
โทรศัพที่ผมปล่อยความเร็วเน็ต 1 mbpsปกต
เเต่พอมาวัดเน็ตที่ปล่อยออกมาเหลือเเค่ 0.01 เท่านั้น ผมไดลองซืเอเน็ตท4  Mbps ผลออกมาเหมือนกันครับ

อยากรู้จะเเก้ปัญหาอย่างไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่