ทำเนียบหมอดูประจำปี 2562 By Pantip ห้องพรหมชาติ

ไหนๆ ก็เห็นว่า มี Line Today จัดอันดับหมอดูไปแล้ว ก็เลยอยากชวนเพื่อนๆ หมอดู นักพยากรณ์ทุกท่านในห้องพรหมชาติ ณ พันทิพย์ มาลงชื่อกันค่ะ
ต้นปีพอดี

เดี๋ยวเราจะเอาไปลงในเว็บตัวเองอีกทีนะคะ จะได้ให้เพื่อนๆ ได้รวมตัวกัน และคนที่สนใจได้หาอ่านกันง่ายๆ ค่ะ  

แจ้งรายละเอียดกันค่ะ ว่าดูแบบไหน ราคาเท่าไร  
1. ดูศาสตร์แบบไหน เช่น ยิปซี กราฟชีวิต ยูเรเนี่ยน อื่นๆ

2. ค่าครูประมาณเท่าไร เช่น  49 - 1500 บาท อะไรก็ว่าไปค่ะ ( ถ้ากลัวมีปัญหา ไม่ต้องลงราคาก้ได้ค่ะ เห็นว่า เวลาคนมารีวิวก็แจ้งราคาหมอดูแต่ละท่านกันเสมอ ไม่เห็นมีปัญหา แต่ถ้าเกรงปัญหาอย่าลงค่ะ )

3. สถานที่ดู เช่น ไลน์ เฟส เจอตัว โทร

4. ช่องทางการติดต่อ  เช่น เฟส ไลน์   (เราไม่แน่ใจว่า ใส่ได้ไหม เดี่ยวจะโดนแบน 5555 ) แต่ที่แน่ๆ ให้ทักอินบ็อกไปถามกันเองจะดีกว่าค่ะ

5. มีกิจกรรมดูฟรีไหม ถ้ามีติดตามได้ที่ไหนได้บ้าง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่