ฟิลม์ดำ รอบคันตอนนี้มีค่ายไหนแนะนำบ้างครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ

อยากติดฟิลม์ดำ เมื่อก่อนมีร้านประจำทำของ v-kool แต่เดี๋ยวนี้เลิกทำไปแล้ว

เลยไม่รู้แบรนด์ไหนดีครับตอนนี้

อยากได้ 3m กับ lamina ตอนนี้เป็นรุ่นอะไร แบบไหนครับ หรือยี่ห้ออื่นก็ได้ครับวานแนะนำทีครับ

และถ้าติดของ ford Everest ทั้งคันนี้ประมาณเท่าไหร่หรือครับ และส่วนพาโนรามิกนี่ติดได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่