อยากไปเทียวเกาหลี ปี 62

สวัสดีคัฟ พอดีผมอายุ 21 ปีนีจะคัดทหาร ผมอยากไปเทียว เกาหลี นานแล้ว  ผมว่างแผนที่จะไป  ไปเรียน ภาษามา แต่ไม่ใด้ 😭 ไปครั่งแรก เละประเทศ แรกที่อยากไปเทียว ผมมันพวกติ่ง อยากไปสักครั่ง ไปแบบใหนดีคัฟ? ผมต้องทำการบ้านอะไรบ่าง แต่เรื่อง ภาษานี่ ตายแน่ๆ เพราะผมดูๆผมกลัวโดนถ้ามมากคัฟ ผมว่าจะไปหลังคัดทหารเสร๊จ ไปสัก 3 วัน 2 คืนคัฟ มีใครพอเนาะนำแบบไปง่าย ไปประหยัด ผมมีงบ 50000 บ. คัฟ พอจะไปใด้มัย หลังเมษา เดือนใหนดีน่าเทียว แต่ในใจก็มีที่อยากไปอยู่แล้วคัฟ อยากไปสั่งครั่งในชีวิต  แต่พอมาอ่านรีวิว ตม. ถึงกับจิตตกกันเรยเละคัฟ 😭
แสดงความคิดเห็น