ต้องการไปตำบลนนทรี​ อ.กบินทร์บุรี​ จ.ปราจีนบุรี​ ไปได้อย่างไรครับ

ผมต้องการไปจากกรุงเทพสามารถขึ้นรถได้ตรงไหนบางครับ​ ต้องการไปต.นนทรี​ อ.กบินทร์บุรี​ จ.ปราจีนบุรี​ขึ้นรถที่ไหนและต่อรถอะไรไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ในสนามบินดอนเมืองขึ้นรถบัส A5 สนามบินดอนเมือง - รังสิต ไปลงรถที่รังสิต  
ท่ารถตู้ต่างจังหวัดที่รังสิตซึ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิตจะมีรถตู้สายต่างๆที่ไปผ่าน ต.นนทรี อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี ดังนี้ครับ  
1.รถตู้สายรังสิต - กบินทร์บุรี  
2.รถตู้สายรังสิต - ตลาดโรงเกลือ  ผ่านกบินทร์บุรีแล้ววิ่งไปผ่าน จ.สระแก้ว แล้วสุดสายที่ตลาดโรงเกลือ  
3.รถตู้สายรังสิต - อ.วังสมบูรณ์ จ.สระแก้ว  ผ่านกบินทร์บุรีแล้ววิ่งไปผ่าน จ.สระแก้ว ไปทาง อ.วังน้ำเย็น สุดสายที่ตลาด อ.วังสมบูรณ์    
ไม่ต้องเสียเวลาเข้าไปในหมอชิต 2  เพราะก็จะต้องย้อนมาผ่านดอนเมืองอีก  ปกติแล้วที่รังสิตจะมีรถตู้วิ่งไปทาง จ.ปราจีนบุรีและ จ.สระแก้วอยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่