จองกุก bts ทำไมเบื้องหน้ากับเบื้องหลังไม่เหมือนกันเลยคะ

พอดีเราพึ่งตาม บังทัน ได้ไม่นานค่ะยังเลือกเมนไม่ได้แต่เมื่อคืนได้มีโอกาสดูงานประกาศรางวัลของ gda ค่ะ แล้วเห็นเด็กผู้ชายคนนึงนั่งอยู่ หัวกลมๆตาโตๆแป๋วๆปากมุมิๆน่ารักมาก พอมองไปอีกที อ้าวนี่มันจองกุกนี่คือเราจำน้องไม่ได้ค่ะเพราะตอนนั้นน้องไม่ได้ทำผมทรงนี้เหมือนจะแสกข้าง ก่อนหน้านี้เราดูพวกการแสดงบนเวทีของบังทันค่ะ แล้วจองกุกบนเวทีนี่ เต้นแรง คาริสม่า
แรงมาก เซ็กซี่ หล่อ คือน้องเป็นแบบนี้อยู่แล้วใช่ไหมคะข้างล่างดูเด็กน้อยมากกกแต่บนเวทีนี่....ไม่อยากจะพูด โดนตกแล้วค่ะ  

ปล. เห็นว่าได้ผู้ชายที่เซ็กซี่ที่สุดในโลกปี 2018 ด้วยใช่ไหมคะ
จองกุกนี่ใช่เซ็นเตอร์ของวงไหมคะสับสนกับจีมิน

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เป็นเรื่องปกติของบังทันที่เวลาแสดงจะหล่อสะกด คาริสม่ากระจาย แต่ข้างล่างเวทีหรือชีวิตปกติก็เป็นแค่ผู้ชายธรรมดาอายุ20ต้นๆ ที่ยังมีความเด็กบ้าง น้องบ้าง ซนบ้างค่ะ จองกุกคือมังเน่ของวง อายุเพิ่ง21เมื่อกันยานี้เอง น้องมีนิสัยบางอย่างยังเด็กอยู่แม้ร่างกายจะเติบใหญ่กำยำแค่ไหนก็ตาม และที่สำคัญคือหน้าตา จองกุกมีดวงตากลมโต ใบหน้าไม่ได้วีเชฟมากดูมีแก้ม ปากเล็กๆ เลยทำให้ดูน่ารักเสมอค่ะ ยิ่งทรงผมนี่เป็นจุดสำคัญเลยค่ะ เปลี่ยนร่างได้เลยนะ ถ้าเปิดหน้าผากจะเป็นคนละร่างกับตอนเอาหน้าม้าลงเลย เหมือนกับจีมิน ถ้าเอาผมปรกหน้าจะน้องมาก แต่ถ้าเปิดหน้าผากหล่อสุดๆ

จองกุกคือเซ็นเตอร์ เมนโวคอล ลีดแด๊นซ์ ซับแรพค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่