รบกวนตรวจการบ้านไปญี่ปุ่นให้ทีค่ะ

มีแพลนจะไปญี่ปุ่น 22-27 กพ 2562 นี้ค่ะ ในทริปมี4 คน มีผู้ใหญ่ เด็กและคนแก่ วางทริปคร่าวๆ ไว้แบบนี้ค่ะ

วันแรก เช่ารถจากนาริตะ ไป โอดาวาระเที่ยวแถวนั้นแล้ว ไปพักที่ ริมทะเลสาบ ฮาโกเน่
วันที่สอง ที่ฮาโกเน่ ขึ้นกระเช้า กินไข่ดำ เที่ยวแถวนั้นแล้วขับรถไป คาวาคูชิโกะ พักที่ Sunede Resort
วันที่สาม ไปFujiten Snow Resort ปล่อยลูกเล่นหิมะให้สะใจ แล้วขับรถไปพักที่ Yogohama
วันที่สี่ เที่ยว Yogohama aquarium พิพิธภัณฑ์ราเมง แล้วขับมาโตเกียว
วันที่ห้า Asakusa ช้อปปิ้ง ทั้งวันแล้วขับไปนอนนาริตะ
วันที่หก กลับค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยตรวจทริปให้น่อยค่ะว่าพอใช้ได้ไหม ขับรถแบบนี้ไม่อ้อมไปใช่ไหมคะ? หรือถ้าเลือกระหว่างขับรถเองกับใช้รถสาธารณะ แบบไหนคุ้มกว่าคะ? ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่