จะสอบเข้าม.4โรงเรียนโยธินบูรณะปี62 ต้องทำอะไรบ้างคะ?

กระทู้คำถาม
1.ส่วนตัวแล้วเป็นเด็กต่างจังหวัดมากๆไม่รู้เรื่องการเดินเอกสารเลยค่ะว่าต้องทำยังไงบ้าง กลัวว่าที่ต่างจังหวัดกับที่โรงเรียนใหญ่ๆในกรุงเทพจะรับไม่เหมือนกันค่ะ เลยอยากหาข้อมูลไว้ เพราะกลัวทางโรงเรียนปิดรับสมัครนักเรียนไปก่อน

2.อยากให้ช่วยแนะนำที่พักที่หารสองราคาไม่เกิน 3,000ค่ะ ขอระยะทางไปกลับไม่เกิน30กิโลนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่