ใครพาลูกไปสอบ อ.1 รร.ลาซาล (ปีการศึกษา2562) มาบ้างคะ

พาลูกสาวไปสอบที่รร.ลาซาลมาวันที่23ธันวา2561 ที่ผ่านมานี้เองค่ะ
คุณครูแจ้งว่าจะส่งจดหมายตอบกลับภายใน2สัปดาห์
น้องยอมไปกับครู พอออกมาแม่ถามว่าครูถามอะไรมั้ยเค้าก็บอกว่าถาม แล้วเค้าก็บอกว่าตอบคุณครูด้วยค่ะ
เห็นแบบนี้ก็มั่นใจในระดับนึงแต่ถ้าได้รับจดหมายจะใจชื้นมากกว่านี้ค่ะ

ไปอ่านกระทู้เก่าๆมาแม่ๆบางท่านก็บอกว่าถ้าลูกสอบผ่านจะได้จดหมายในอาทิตย์แรกเลยค่ะ

อยากทราบว่ามีแม่ๆท่าไหนได้จดหมายจากรร.แล้วบ้างคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
บ้านนี้ก็ยังไม่ได้ค่ะ แต่บางบ้านเริ่มได้วันนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่