อยากทราบว่า smart tv รุ่นไหนยี่ห้อไหนสามารถต่อหูฟังบลูทูธได้เลยครับ

ตอนนี้หาทีวีมาดู Netflix ครับแต่เวลาดึกๆไม่อยากกวนคนข้างๆ เลยอยากได้รุ่นที่ต่อหูฟังบลูทูธได้ ขนาดสัก 55 นิ้ว 4k ขึ้นครับ เห็นของ samsung nu7400 ที่ต่อมือถือใช้ app smartthings ให้เสียงออกมาที่มือถือได้ ก็เลยอยากทราบว่ายี่ห้ออื่นทำอะไรประมาณนี้ได้บ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่