ขออนุญาตพูดถึงแฟนคลับน้องแนทฯนิดนึงนะครับ

คือเมื่อกี้ไปดูตามเพจบอลต่างๆและไปส่องในทวิตมา เกี่ยวกับข่าวของน้ำหนึ่งที่ได้เป็นแบรนด์ฯของบรร.แต่มันก็มีแฟนคลับหรือแฟนบอลของแนทเนี่ยแหละที่เหมือนจะหางานให้น้องโดนคนอื่นด่าอยู่เรื่อยที่ชอบไปเม้นแบบโง่ๆเหมือนไม่ได้รับการสั่งสอนมา ประมาณว่า ทำไมต้องเป็นน้ำหนึ่งอันนี้บอกก่อนนะลุงเนเลือกน้ำหนึ่งเพราะน้ำหนึ่งเชียร์บรร.อยู่แล้ว แล้วก็พวกที่บอกว่าทำไมไม่เอาแนทไปบ้างล่ะ แล้วทีมในไทยทีมไหนจะเลือกล่ะ แล้วไอ้พวกที่บอกว่าไม่เหมาะสมด้วยเหมาะไม่เหมาะไม่รู้แต่ลุงเนเลือกแล้ว บางคนไปเม้นเอารูปแนทเหมาะกับทีมนี้ๆไปลงระวังคนจะหมั่นไส้เยอะขึ้นนะครับ ให้น้องได้ทายผลสกอล์อย่างหนุกๆก็พอแล้ว เพราะทุกวันนี้คนก็หมั่นไส้เยอะอยู่แล้วทายถูกบ้างทายผิดบ้าง
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ผมว่าท่านปล่อยผ่านก็ได้ครับ

ไม่ต้องมาตั้งกระทู้หรอก
โอตะมันมีทั้งคนที่ รู้อะไรควรไม่ควร
และคนที่ไม่รู้กาลเทศะ มีทุกด้อมแหละ

การที่มาตั้งกระทู้แซะแบบนี้เหมือนเปิดวอร์ หางานให้คนอื่น

ไม่มีคนอยากรับรู้เรื่องหรอก
สายปั่นมีเยอะ ถ้าผมอยากให้ 2 ด้อมทะเลาะ กันผม แค่แกล้ง เอารูปเมมอีกคนมาใส่โปรไฟล์
ไปเม้นสร้างเรื่อง
รอให้คน แบบท่านมารับรู้แล้วมาตั้งกระทู้ดราม่า แค่นั้นเอง

การตั้งกระทู้ของท่าน
เหมาะไม่เหมาะคิดเอาเอง โตๆกันแล้ว
แสดงความคิดเห็น