ใครพอทราบบ้างว่าต้องทำยังไงคะ?

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เราใช้กล้อง Fuji เเล้วมันเกิดปัญหาก็คือว่า ทุกครั้งที่เวลาเราส่งรูปค่ะ มันส่งได้หลังๆมาส่งไม่ได้ wifi ก็เชื่อมต่อนะคะ แล้วจอก็ขึ้นว่า "โปรดตรวจสอบโปรแกรมและเลือกฟังก์ชั่นอีกครั้ง" ใครพอทราบบ้างคะว่าทำไมเป็นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview