[Short MV] AKB48 Team Surprise 3rd Stage - Hanashiate wa Reizouko ยูนิตพารูรุ x ซากุระ x จูรินะ x ริริป้ง

กระทู้คำถาม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เป็นเพลงลำดับที่ 2 ของ Team Surprise 3rd Stage "Hokori no Oka" (2017-2018)

Senbatsu (เรียงตามทีมที่สังกัดในปี 2015)
AKB48 Team A: Shimazaki Haruka
SKE48 Team S/AKB48 Team K: Matsui Jurina (CENTER)
NMB48 Team N: Sutou Ririka
HKT48 Team KIV/ AKB48 Team A: Miyawaki Sakura

อยากดูเพลงเต็มเร็วๆแล้วเนี่ย ริริป้งน่ารักมากกกกกกกกกก สมัยตัดผมใหม่ๆก่อนเป็นหนุ่มทุเรียน

เพลงลำดับต่อไปจะเป็นเพลง Hidari no Ude de Tsuresatte ครับ (ยุยฮัง มิลกี้ เรนะ ริจจัง ฮารุปปี้ และอีกคนยังไม่เห็น)
เปิดตัว 5 ม.ค. นี้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่