พอจะมีความเป็นไปได้มากน้อยขนาดไหนครับที่จะทุบสนาม ''ศุภชลาศัย'' ทิ้งแล้วสร้างใหม่เหมือนของ Spur

คือ ผมเองก็ไม่รู้หรอกนะครับว่าสนามแห่งนี้ใครเป็นเจ้าของอยู่ในตอนนี้ไม่ได้หาข้อมูลมาครับ เลยมาถามเอาในนี้ว่าเรา ''พอจะมีความเป็นไปได้มากน้อยขนาดไหนครับที่จะทุบสนาม ''ศุภชลาศัย'' ทิ้งแล้วสร้างใหม่เหมือนของ Spur'' ถ้าหากทำได้ เราก็จะได้สนามที่เดินทางไปมาสะดวก อยู่ใกล้แหล่งชอปปิ้ง รถไฟฟ้า และตั้งอยู่ใจกลางเมืองกรุงเทพ  ผมมองว่าไม่มีที่ไหนจะเหมาะสมในสร้างสนามแห่งใหม่เท่ากับที่ศุภชลาศัยอีกแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะมีใครในนี้คิดเหมือนผมมั้ยนะ อยากได้ความคิดเห็นของทุกคนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่