[Netflix] black mirror bandersnatch: อะไรจะบรรเจิดขนาดนั้น

มันเป็นหนังแบบให้ผู้ดูสามารถเลือกตัวเลือกได้ สนุกดีครับ ที่ดีมากก็คือ การตัดต่อที่ลื่นไหล ไม่ว่าคุณจะเลือกตัวเลือกไหนก็ตาม

มาตัวเลือกก็พาตัวละครซีเรียสมาก บางตัวเลือกก็ฮาซะ แต่จริงๆตัวหนังค่อนข้างซีเรียสนะครับ เพราะว่าเป็นผู้สร้างเดียวกับซีรีย์ Black Mirror ซึ่งเป็นซีรีย์ที่นำเสนอเกี๋ยวกับด้านมืดของเทคโนโลยีในแง่มุมต่างๆ

เนื้อเรื่องย่อขอไม่เล่า อยากให้คุณลองเองตั้งแต่ต้นยันจบ ดูเสร็จแล้วลองแปลงสารที่หนังสื่อออกมาครับ ผมว่ามันดีมาก

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่