== คิดอย่างไรกับ "แฟนพันธุ์แท้ 2018" ==

รายการแฟนพันธุ์แท้ เวอร์ชั่น 2018 ได้ออกอากาศตอนสุดท้ายไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว และคาดว่าคงจะหลุดผังไปเลย
จึงอยากถามความรู้สึกของแต่ละคนที่ติดตามรายการว่า คิดอย่างไรกับแฟนพันธุ์แท้เวอร์ชั่นนี้บ้างครับ

สำหรับผมค่อนข้างผิดหวังพอสมควรเลย และผมเคยได้ระบายไปบ้างแล้วตอนตั้งกระทู้เทป BNK48
จริงๆยังมีอีกหลายอย่างที่อยากจะระบายแต่ขอเก็บไว้ก่อนแล้วกัน ถ้ามีความเห็นอะไรแลกเปลี่ยนกันได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview