สอบถามเกี่ยวกับการซื้อบัตรตอนเสิร์ต

ใครพอจะรู้วิธีซื้อบัตรคอนเสิร์ต BODYSLAM FEST วิชาตัวเบา LIVE IN ราชมังคลากีฬาสถาน ที่จะจัดขึ้นปี 2562  บ้างคะ คือเราไม่เคยซื้อบัตรคอนเสิร์ตใหญ่ที่ไหนมาก่อนเลย คิดว่าจะซื้อกับไทยทิคเก็ตเมเจอร์  แต่อยากสอบถามผู้ที่เคยซื้อกับไทยทิคเก็ตเมเจอร์หน่อยค่ะว่าต้องทำยังไงบ้าง คืออ่านรายละเอียดแล้วไม่เข้าใจเท่าไหรน่ะค่ะ พอดีเราเป็นคนต่างจังหวัดที่ชอบบอดี้สแลมมากๆ และเป็นครั้งแรกที่จะมาดูคอนเสิร์ตบอดี้สแลมเลย ช่วยแนะนำทีนะคะ อยากได้ข้อมูลจากคนที่เคยซื้อจริงว่าต้องทำอะไรยังไงบ้างค่ะ พิมผิดยังไงขออภัยไว้ล่วงหน้านะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่