มาแชร์อนิเมะแนวนี้ให้หน่อย

อยากได้อยากได้อนิเมะ ที่พระเอกโดนเกลียด หรือโดนชอบมากๆหน่อยสิคะ งงไหมคะ? น่าจะงง คืออยากได้2แนวพอค่ะแนวไหนก็ได้
1.พระเอกโดนคนเกลียดมากๆ เช่นเป็นตัวอันตราย แตกต่างจากคนอื่น (พระเอกเทพ) น่าสงสาร หรือทำดีแต่ปกปิดว่าตัวเองดีกลับทำเป็นเลว คล้าย โค้ด กีอัส(เรื่องนี้สนุกค่ะไปดูกันได้ โค้ด กีอัส การปฏิวัติของลูลูซ)ไม่ขอสปอยนะคะ แต่รับรองว่าสนุกค่ะ
2.พระเอกโดนชื่นชมมากเกินไปจนกลัวการโดนชื่นชม หรือก็คือกลัวการเป็นที่1อะค่ะ เนื่องจากมีคนยกยอจนเกินไป (พระเอกเทพ) จนรู้สึกไม่อยากอยู่ที่สูงๆเกินกว่าคนอื่นจะเอื้อมได้อะค่ะ
     ขอร้องเถอะค่ะไม่มีเมะดูแล้ว เคยตั้งกระทู้ถามแล้วค่ะ มีคนออกมาตอบแค่ไม่กี่คนเองค่ะ ใครเข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วมีเรื่องที่ตรงความต้องการของดิฉันกราบบบบเถอะค่ะ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยเถอะค่ะ #แต่ว่าหากไม่ใช่อนิเมะแต่เป็นมังงะ ขอที่เป็นแปลไทยนะคะ แล้วช่วยวงเล็บบอกกันด้วยนะว่า
เป็นมังงะ
                                                                                                     ขอขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าค่ะ T^T อย่าลืมนะถ้ามีอะ ได้โปรด ¥^¥
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview