หาที่เรียนที่สยามค่ะ

คือเรากำลังจะขึ้นม.4 เราอยากหาที่เรียนพิเศษในสยาม เพราะว่าเเม่เราทำงานตรงเเพตตินั่มซึ่งมันใกล้ๆกันเราเลยคิดว่าพ่อเเม่จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปส่งเราด้วยเเต่คือเราก็ไม่รู้เลยจะเริ่มหาที่เรียนยังไง เเละเราอยากเรียนเเบบสอนสดค่ะ คือมีที่ไหนเเนะนำไหม เพราะเรากะว่าเเบบ ถ้าเลิกเรียนจะได้เดินเล่นด้วย เเละเราอยากรู้ว่าถ้าเราเรียนพิเศษตรงนั้นสังคมเป็นเเบบไหนคะ ช่วยบอกหน่อยนะคะ ถ้ามีที่ไหนเเนะนำพิมบอกสถานที่ด้วยค่ะ เราจะไปเซอร์เวย์ 555+
เราเรียนไม่เก่งนะคะ

นิสัยส่วนตัว จะเป็นคนเข้ากับคนง่ายค่ะถ้าเขาทักเราก่อนไรงี้นะ เพราะเราไม่กล้าทักเขาก่อน เเต่คนจะบอกว่าถ้าเราไม่ทักก่อนเราเหมือนคนหยิ่งค่ะ เพราะเราจะไม่สบตาไม่พูดด้วยเลย เเละถ้าไม่มีคนพูดด้วยเราจะเงียบมากกกกก เเต่ถ้าสนิทเเล้วจะรู้ค่ะว่าเราเป้นคนกวนๆ ชอบเล่นดนตรีชอบร้องเพลง เเต่จะเป็นคนติดเที่ยวค่ะชอบปาร์ตี้ มันคือชีวิตจิตใจก็ว่าได้ จิงๆอะเราอยู่รรหญิงล้วนค่ะเเต่ก็มีเพื่อนผู้ชายเยอะพอสมควรเลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่