อยากรู้ว่ามีใครเคยสั่งของผ่าน App Etsy ไหมครับ

คือผม อยากจะซื้อของผ่าน App Etsy ครับ ไม่รู้ว่า มีใครเคยใช้หรือ ซื้อของผ่านApp นี้ไหมครับ อยากจะซื้อ MaskDeadpool ของ IlustraStudios ครับจาก สแปน
แล้วถ้าสั่งแล้วจะส่งมา ที่ไทยได้ไหมครับ ไม่เคยสั่งของจากต่างประเทศ พอจะมีใครเคยใช้หรือ อธิบายให้ผมรู้ได้ไหมครับ ...Thank you
แสดงความคิดเห็น
Preview