เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สอบถามเส้นทางขึ้นภูชี้ฟ้า กับดอยแม่สลองค่ะ

1. เส้นทางขึ้นภูชี้ฟ้า จากสนามบินเชียงราย ไปตามเส้น 1020 ถึงอำเภอเทิง ต่อด้วย 1021 ต่อด้วย 1155
2. เส้นทางขึ้นดอยแม่สะลอง ไป 1089 เลี้ยวตรงกิ่วสะไตไป 1030
    แต่ทางที่พักแนะให้เข้าจาก 1030 เข้าไปเลย

จากที่หาข้อมูลมาได้ประมาณนี้ถูกต้องมั้ยคะ
อยากได้ทางที่ขับง่าย ชันน้อยกว่าเสียเวลาอ้อมได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่