ขอให้กวินหายไวๆนะครับ

ฟังจากรายการฟุตบอลไทยวาไรตี้ โดยคุณปูเป้เมื่อคืน
เครดิตรายการ ออกอากาศสด ทางเฟส smm ฟุตบอลแชลแนล จ-ศ 19.00-20.00

คุณปูเป้บอกว่าได้โทรคุยกับกวิน เล่าว่าอาการบาดเจ็บไม่ใช่กระดูก หรือกล้ามเนื้อ  แต่เป็นปลายประสาทอักเสบ บริเวณระหว่างนิ้วโป้งเท้ากับนิ้วชี้ข้างขวา เท้าลงน้ำหนักไม่ได้ เป็นมา2เดือนแล้ว รักษาทั้งที่เบลเยี่ยม และเลสเตอร์ ใช้เครื่องมือที่ดีที่สุด มีการฉีดแอลกอฮอล์เข้าไปเพื่อทำลายเซลล์ เพื่อให้สร้างขึ้นมาใหม่  อาการก้อไม่หาย ไม่ดีขึ้น  กวินเลยอยากกลับไทย  อาจจะลองหาแนวทางรักษาแผนไทยหรือแพทย์ทางเลือกดู  เพราะทางวิทยาศาสตร์ทำเต็มที่แล้ว  ไม่ดีขึ้น

ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้
เพื่อนๆที่พอรู้รักแพทย์แผนไทยเก่งๆ ลองหาช่องทางแนะนำกวินดูนะครับ

ปล ผมมีคุณพ่อเป็นเบาหวาน รถพ่อประสบอุบัติเหตุขาหัก หมอในรพจะตัดขาท่าเดียว คุณพ่อออกมาหาหมอยาไทย นวดน้ำมัน ใส่เฟือกซี่ไม้ไผ่ ปรากฏว่าหาย ไม่ต้องตัดขา  บางทีเราก้อดูถูกแพทย์แผนไทยไม่ได้นะ  พอดีหมอที่คุณพ่อผมรักษาเสียชีวิตไปหลายปีแล้ว

เป็นห่วงนะเป็นห่วงนะเป็นห่วงนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่