Man of Steel ถ้าเกิดมีภาค 2 คิดว่าตัวชื่อเรื่องจะกลับมาใช้ชื่อ Superman ตามเดิมไหมครับ

ฮีโร่คนอื่นๆใช้ชื่อ ประจำตัวเองเป็นชื่อหลักของเรื่องหมด ขาดแต่ Superman ที่มีชื่อเรื่องไม่เหมือนใครเพื่อน (ไม่ขอนับ The Dark Knight นะครับเพราะมันเป็นจักรวาล Stand Alone ไม่เกี่ยวข้องกับจักรวาล DC Extended Universe)

ถ้าเกิดว่า Man of Steel มีภาค 2 คิดว่าตัวชื่อเรื่องหลักจะกลับมาใช้ชื่อคำว่า Supeman ตามเดิมไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่